Best No:1 beauty tips in Tamil/ஆஸ்திரேலியா அழகு குறிப்புகள் தமிழில்

1
15
beauty tips
Pretty red haired girl with curls , fashionable makeup and pink manicure.Close up portrait.

ஆஸ்திரேலியா அழகு குறிப்புகள்(beauty tips):

இந்த நாட்களில்,(beauty tips)சந்தையில் ஏராளமான அழகு சாதன பொருட்கள் உள்ளன. ஆஸ்திரேலிய பெண்களுக்கு அது தெரியும், மேலும் அவர்கள் உண்மையின் சாத்தியமான அனைத்து நன்மைகளையும் எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். இன்றியமையாத இரகசியங்களில் ஒன்று, குறைந்த பராமரிப்பு நடைமுறைகள் மற்றும் இயற்கையான சூத்திரங்களை வலியுறுத்துவதன் மூலம், அழகு வழக்கத்திற்கு அவர்களின் வியக்கத்தக்க சிரமமற்ற அணுகுமுறையாகும். அதனால்தான் அவர்கள் எப்போதும் நம்பமுடியாத கதிரியக்கமாகவும் புத்துணர்ச்சியுடனும் இருப்பார்கள். எனவே, நீங்கள் ஆஸ்திரேலியப் பெண்களைப் போல அழகாகவும் இயல்பாகவும் இருக்க விரும்பினால், அவர்களின் சில அழகு ரகசியங்களை நாங்கள் வழங்குகிறோம்.

திரவ அடித்தளத்திற்கு பதிலாக BB கிரீம்/(BB cream instead of liquid foundation):

beauty tips

 

ஆஸ்திரேலிய பெண்கள் முழு கவரேஜ் திரவ அடித்தளங்களைத் தவிர்க்கிறார்கள். அதற்குப் பதிலாக, சமீப ஆண்டுகளில் அதிகரித்து வரும் இயற்கை அழகுப் போக்கான பிபி கிரீம்களைத் தேர்வு செய்கிறார்கள்.(beauty tips) BB கிரீம் கனமான திரவ அடித்தளங்கள் மற்றும் மறைப்பான்களுக்கு ஒரு அருமையான மாற்றாகும். கூடுதலாக, அவை அதிக SPF ஐக் கொண்டிருக்கலாம் மற்றும் உங்கள் சருமத்திற்கு ஒளி அல்லது நடுத்தர கவரேஜை வழங்கலாம், இது முழு கவரேஜை விட சிறிய குறைபாடுகளை மறைத்து, அதே நேரத்தில் உங்கள் சருமத்திற்கு ஊட்டமளிக்கும்.

வீட்டில் அழகு சிகிச்சை/(Beauty treatments at home):

beauty tips

ஒப்பனை நிலையங்களில் அழகு சிகிச்சைகள் ஆஸ்திரேலியாவில் பரவலாக உள்ளன, ஆனால் சிலவற்றை வீட்டிலேயே நல்ல மற்றும் தரமான ஆஸ்திரேலிய தோல் பராமரிப்பு மற்றும் அழகுசாதனப் பொருட்கள் மூலம் செய்யலாம்.(beauty tips) அவற்றில் சில, எளிதில் நீக்கக்கூடிய, தோலை இறுக்கி, குண்டாக மற்றும் உயர்த்தி, அவற்றின் மென்மையான அமைப்பை மேம்படுத்தி, நிறத்தை பிரகாசமாக்கும் மற்றும் தெளிவுபடுத்தும் முகமூடிகள். ஆழமாகச் சுத்தப்படுத்தி, மெதுவாக உரிந்துவிடும் தோலை நீக்கும் நச்சு நீக்கும் சிகிச்சை முகமூடியை எளிதாக அகற்றலாம். கூடுதலாக, இது அசுத்தங்களை வெளியேற்றுகிறது, நெகிழ்ச்சித்தன்மையை அதிகரிக்கிறது, மீண்டும் உருவாக்குகிறது மற்றும் சருமத்தை வளர்க்கிறது. கூடுதலாக, வயதான எதிர்ப்பு தங்கக் கண் மாஸ்க், சோர்வுற்ற சருமத்தை மீண்டும் நீரேற்றம் செய்து உறுதிப்படுத்துகிறது மற்றும் அதன் பிரகாசத்தையும் பிரகாசத்தையும் மேம்படுத்துகிறது மற்றும் ஒரு இனிமையான ஆக்ஸிஜனேற்ற விளைவையும் குளிர்ச்சி மற்றும் அமைதியான உணர்வையும் வழங்குகிறது.

முக மசாஜர்கள்/(Facial massagers):

beauty tips

சமீபத்திய ஆண்டுகளில், ஜேட், அக்வாமரைன், அவென்டுரைன், ரோஸ் குவார்ட்ஸ் போன்ற அரைகுறையான கற்களால் செய்யப்பட்ட முக மசாஜர்கள் மிகவும் பிரபலமாக உள்ளன.(beauty tips) மிகவும் பிரபலமான மசாஜர்களில் ஒன்று நெறிமுறையில் தயாரிக்கப்பட்ட மற்றும் கையால் செய்யப்பட்ட ரோஸ் குவார்ட்ஸ் குவா ஷா ஃபேஷியல் மசாஜர் ஆகும். சருமத்தின் பொலிவு, நேர்த்தியான கோடுகளை குறைக்கிறது, தோலை உறுதியாக்குகிறது மற்றும் மென்மையாக்குகிறது, இரத்த ஓட்டத்தைத் தூண்டுகிறது, எண்ணெய் உற்பத்தியைக் குறைக்கிறது மற்றும் துளைகளை அடைக்கிறது.

இயற்கை அழகுசாதனப் பொருட்கள்/(Natural cosmetics):

BEAUTY TIPS

 

ஆஸ்திரேலிய பெண்கள் இயற்கையான தோல் பொருட்களில் பணத்தை முதலீடு செய்ய தயங்குவதில்லை. தேயிலை மரம் மற்றும் ஜோஜோபா எண்ணெய் ஆகியவற்றைக் கொண்ட சில விருப்பமான இயற்கை விருப்பங்கள் முகப்பரு, சுருக்கங்கள் மற்றும் வறண்ட சருமம் போன்ற பல தோல் பிரச்சினைகளுக்கு மிகவும் பிரபலமான தீர்வுகளில் சில. ஜோஜோபா(jojoba) எண்ணெய் தேயிலை மர எண்ணெயுடன் இணைந்து சருமத்தை ஈரப்பதமாக்குகிறது, நிறத்தை அழிக்கிறது மற்றும் கதிரியக்க மற்றும் ஆரோக்கியமான பளபளப்பை அளிக்கிறது. ஒன்றாக, இந்த இரண்டு பொருட்களும் துளைகளை அடைக்காது மற்றும் நீரேற்றம் மற்றும் மென்மையான சருமத்தை அடைய உதவுகிறது.

ஆரோக்கியமான உணவு/(Healthy food)-(beauty tips):

beauty tips

ஆஸ்திரேலியாவைச் சேர்ந்த பெண்கள் ஆரோக்கியமான உணவுகளை பெரிதும் விரும்புகிறார்கள், ஏனெனில் அவர்களின் கலாச்சாரத்தில் பன்முகத்தன்மை மற்றும் மளிகைப் பொருட்களை வழங்குவதற்கான பரந்த விருப்பங்கள் உள்ளன, அவை ஆரோக்கியமாகவும் அழகாகவும் இருக்க உதவும். அவர்களின் மெனுவில் கவனமாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆக்ஸிஜனேற்ற பெர்ரி, ஒமேகா -3 நிறைந்த கடல் உணவுகள் மற்றும் புளிக்கவைக்கப்பட்ட உணவுகள் உள்ளன.(beauty tips) புளித்த உணவுகளில் இருந்து ஊட்டச்சத்துக்கள் விரைவாக உறிஞ்சப்படுகின்றன, மேலும் நொதித்தல் செயல்முறை குடல் ஆரோக்கியத்திற்கும் ஒளிரும் சருமத்திற்கும் முக்கியமான நன்மை பயக்கும் பாக்டீரியாக்களை உருவாக்குகிறது. சுத்திகரிக்கப்பட்ட சர்க்கரை மற்றும் ஜங்க் ஃபுட் சாப்பிடும் ஆஸ்திரேலியப் பெண்ணை நீங்கள் அரிதாகவே பார்ப்பீர்கள்.

எனவே, அன்பான பெண்களே, அழகாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் இருக்க ஆஸி பெண்களின் இந்த அழகு குறிப்புகளைப் பின்பற்ற முயற்சிக்கவும். முதலாவதாக, பதப்படுத்தப்பட்ட ஜங்க் ஃபுட்(junk food) மற்றும் வெள்ளைச் சர்க்கரையைத் தவிர்க்கவும், ஆண்டு முழுவதும் சன் பிளாக் க்ரீம் அணியவும், பிபி கிரீம்களைப் பயன்படுத்தவும் (முன்னுரிமை அதிக SPF கொண்டவை) மற்றும் இயற்கை அழகுசாதனப் பொருட்கள் மற்றும் பலவிதமான வீட்டு அழகு சிகிச்சைகளை உங்கள் அழகு வழக்கத்தில் அறிமுகப்படுத்துங்கள்.(beauty tips)

1 COMMENT

  1. […] முகப்பருவைக்-(Pimples) குறைப்பதற்கு நிலையான மருத்துவ சிகிச்சைகள் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். நீங்கள் வீட்டு சிகிச்சைகளையும் முயற்சி செய்யலாம், இருப்பினும் அவற்றின் செயல்திறனைப் பற்றிய கூடுதல் ஆராய்ச்சி தேவை. முகப்பருக்கான  வீட்டு வைத்தியங்கள் கீழே உள்ளன. […]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here