Best No:1 home remedies for Cough in Tamil /உங்களுக்கு உடனடி நிவாரணம் அளிக்க இருமலுக்கான 6 சிறந்த வீட்டு வைத்தியம்

0
108
Home Remedies for Cough

Home Remedies for Cough in Tamil:

காற்றில் ஒரு சிறு நிப்பு யாருக்குத்தான் பிடிக்காது? (மோப்பம், முகர்ந்து) அல்லது குளிர்ந்த தென்றலா? (இருமல் இருமல்)(Home Remedies for Cough). நாங்கள் அதைப் பெறுகிறோம், நிச்சயமாக ஒரு திடீர் காய்ச்சல் தாக்குதலால் பாதிக்கப்பட்டவர் அல்ல.

Home Remedies for Cough

ஒரு சிறிய இருமல் கூட உங்கள் வாழ்க்கையை ஸ்தம்பிக்க வைக்கும், ஆனால் மாறிவரும் வானிலை மட்டுமே உங்கள் துயரத்திற்கு காரணம் அல்ல என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். இருமல் என்பது சளி அல்லது வெளிநாட்டு எரிச்சல் தொண்டையின் பின்பகுதியில் வடியும் போது ஏற்படும் ஒரு பொதுவான அனிச்சை செயலாகும். நாம் தொண்டை அரிப்பால் அவதிப்பட ஆரம்பித்தவுடன், இருமலுக்கு பொதுவான வீட்டு வைத்தியம் அல்லது இருமல் அறிகுறிகளைப் போக்க பாரம்பரிய விரைவான தீர்வுகளைத் தேட ஆரம்பிக்கிறோம்.

Pregnant lady health tips 

இருமலுக்கு (Home Remedies for Cough) இந்த 5 பயனுள்ள வீட்டு வைத்தியங்களை முயற்சிக்கவும், இது உங்களுக்கு நன்றாக உணர உதவும்:

1. டூமெரிக் பால்/(Turmeric milk for cough):

Home Remedies for Cough

ஆயுர்வேத நிபுணர், டாக்டர். பி.என். சின்ஹா, உங்கள் தொண்டையை சுத்தம் செய்ய தினமும் இரண்டு முறை 1/2 டீஸ்பூன் மஞ்சளுடன் ஒரு கிளாஸ் பாலுடன் குடிக்க வேண்டும் என்று பரிந்துரைக்கிறார். பிடிவாதமான இருமலுக்கு மற்றொரு வீட்டு வைத்தியம் மேலே உள்ள கலவையில் பூண்டு சேர்ப்பதாகும். ஒரு பல் பூண்டை பாலுடன் கொதிக்க வைத்து, அதில் ஒரு சிட்டிகை மஞ்சள் சேர்க்கவும். இந்த பானம் ஒரு சிறந்த இருமல் சிகிச்சையாகும், ஏனெனில் இது உங்கள் தொண்டையை குணப்படுத்தவும் ஆற்றவும் உதவுகிறது. நீங்கள் பூண்டுக்கு பதிலாக இஞ்சியை கூட சேர்க்கலாம், இரண்டும் சமமாக வேலை செய்யும். தொடர்ந்து இருமலில் இருந்து நிவாரணம் பெற ஒரு நாளைக்கு சில முறை மஞ்சள் நீருடன் வாய் கொப்பளிக்கவும்.

அது ஏன் உதவுகிறது: மஞ்சளில் குர்குமின் என்ற செயலில் உள்ள ஏஜென்ட் உள்ளது, இது வலுவான வைரஸ் எதிர்ப்பு, பாக்டீரியா எதிர்ப்பு மற்றும் அழற்சி எதிர்ப்பு பண்புகளைக் கொண்டுள்ளது, இது தொற்றுநோய்களுக்கு சிகிச்சையளிக்க உதவுகிறது. இஞ்சி மற்றும் பூண்டு டான்சில்ஸில் உள்ள நெரிசலைப் போக்க உதவுகிறது மற்றும் இயற்கையான வலி நிவாரணிகளாக செயல்படுகிறது. எந்த எரிச்சலையும் தவிர்க்க இரவில் தூங்கும் முன் குடிக்க வேண்டும். மேலும், சூடான பால் உங்கள் மார்பில் இருந்து சளியை மேலே கொண்டு வர உதவுகிறது.(Home Remedies for Cough).

2. கிலோய் ஜூஸ்/Giloy juice for cough:

“நாள்பட்ட இருமல் இருந்தால், அது சரியாகும் வரை தினமும் காலையில் 2 டேபிள் ஸ்பூன் கிலோய் சாறு தண்ணீருடன் குடிக்க வேண்டும்,” என்று டாக்டர் சின்ஹா ஆலோசனை கூறுகிறார். இது ஏன் உதவுகிறது: இது உங்கள் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை உருவாக்குகிறது மற்றும் வரவழைக்கிறது. மூன்று தோஷங்களில் சமநிலை – வட்ட, பிதா மற்றும் கபா. இது ஒரு ஒவ்வாமை எதிர்ப்பு மருந்தாக செயல்படுகிறது, இதனால், புகை, மாசுபாடு அல்லது மகரந்தம் போன்ற ஒவ்வாமை எதிர்விளைவுகளால் ஏற்படும் இருமலுக்கு சிகிச்சையளிக்க உதவுகிறது(Home Readies for cough).

3. தேன் + மூலேத்தி + இலவங்கப்பட்டை/for cough:

Home Remedies for Cough

” 1/4 டீஸ்பூன் தேன், 1/4 டீஸ்பூன் மூலப்பொடி மற்றும் 1/4 டீஸ்பூன் இலவங்கப்பட்டை தண்ணீரில் தினமும் காலை மற்றும் மாலை இரண்டு முறை சாப்பிடுவது அதிசயங்களைச் செய்கிறது” என்று டாக்டர் சின்ஹா கூறுகிறார்.

(Home Readies for cough) தேன் அதன் சிறந்த அழற்சி எதிர்ப்பு பண்புகளுக்கு அறியப்படுகிறது. 2007 ஆம் ஆண்டு பென் ஸ்டேட் காலேஜ் ஆஃப் மெடிசினில் நடத்தப்பட்ட ஒரு ஆய்வில், டெக்ஸ்ட்ரோமெதோர்ஃபான் போன்ற இருமல் அடக்கிகளைக் கொண்ட மருந்துகளை விட தேன் உண்மையில் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்பதைக் காட்டுகிறது.

4. கருப்பு மிளகு/for cough:

Home Remedies for Cough

(Home Remedies for Cough) கருப்பு மிளகு எளிய வீட்டு வைத்தியம். தேசி நெய்யுடன் 1/2 டீஸ்பூன் கருப்பு மிளகு கலந்து முழு வயிற்றில் சாப்பிடவும்.

அது ஏன் உதவுகிறது: வெப்பமூட்டும் தரம் நெரிசலைக் குறைக்க உதவுகிறது. சிறந்த முடிவுகளுக்கு இந்த கலவையை ஒரு நாளைக்கு குறைந்தது இரண்டு முதல் மூன்று முறை சாப்பிடுங்கள்.

 

5. குழந்தைகளுக்கான மாதுளை ஜூஸ்/for cough:

Home Remedies for Cough

வசந்த் லாட் தனது புத்தகத்தில் குழந்தைகளுக்கான ஒரு சிறந்த தீர்வை பரிந்துரைக்கிறார். நீங்கள் அவர்களுக்கு 1/2 கப் மாதுளை சாறு, பிப்பலி பொடியுடன் ஒரு சிட்டிகை இஞ்சி தூள் கலந்து கொடுக்கலாம்.

அது ஏன் உதவுகிறது: பிப்பலி ஒரு புத்துணர்ச்சியூட்டும் ஆயுர்வேத மூலிகை. மாதுளை சாறு தொண்டையில் லேசான விளைவைக் கொண்டிருக்கிறது மற்றும் இஞ்சி அதன் வெப்பமூட்டும் நடவடிக்கை காரணமாக செயல்படுகிறது.(Home Remedies for Cough).

மாதுளம்பழத்தில் நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்கும் வைட்டமின் ஏ மற்றும் c நிறைந்துள்ளது. நீங்கள் கருப்பு மிளகுடன் இஞ்சியை மாற்றலாம்.

sugar patient symptoms

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here