Beauty tips/ஒளிரும் சருமத்தைப் பெற ஆரஞ்சு தோல்களைப் பயன்படுத்துவதற்கான 5 வழிகள்

1
118
beauty tips

உங்கள் அழகு வழக்கத்தில் ஆரஞ்சு தோலைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் இயற்கையாகவே ஒளிரும் சருமத்தைப் பெறுங்கள். எப்படி என்று தெரிந்து கொள்ள(beauty tips) தொடர்ந்து படியுங்கள்.

beauty tips

                            orange fruit beauty tips in tamil:

அதன் ‘கட்டா மீத்தா’ சுவையின் காரணமாக நாம் அனைவரும் பிரகாசமான மற்றும் தாகமாக பழமான ஆரஞ்சு பழத்தை விரும்புகிறோம். சுவாரஸ்யமாக, இது பயனுள்ள நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை அதிகரிக்கும் உணவுகளில் ஒன்றாகும். வைட்டமின் c, ஃபோலேட் மற்றும் பொட்டாசியம் இருப்பதால் தினமும் ஒரு டம்ளர் ஆரஞ்சு ஜூஸை உட்கொள்வது உங்கள் உடலுக்கு நல்லது. ஆரோக்கிய நன்மைக்கு கூடுதலாக, ஆரஞ்சு பல அழகு நன்மைகளையும் கொண்டுள்ளது.

பலர் ஆரஞ்சு தோல்களை சாப்பிட்ட பிறகு தூக்கி எறியும்போது, அது மிகவும் மதிப்புள்ளது என்பதை ஒருவர் அறிந்து கொள்ள வேண்டும். எனவே, இது உங்கள் கோடை அழகு வழக்கத்தில் பயன்படுத்த ஒரு மூலப்பொருளாக அமைகிறது(beauty tips).

ஆரஞ்சு தோல் உங்கள் சருமத்திற்கு மிகவும் நன்மை பயக்கும். ஆக்ஸிஜனேற்றிகள் மற்றும் ஊட்டச்சத்துக்களால் ஏற்றப்பட்ட, இது உங்கள் சருமத்தில் பல வழிகளில் பயன்படுத்தப்படலாம். உங்கள் சருமத்தில் அதைப் பயன்படுத்த ஐந்து வெவ்வேறு வழிகளைச் சொல்வதற்கு முன், முதலில் ஆரஞ்சு தோல்களின் அழகு நன்மைகளைப் பார்ப்போம்.

ஆரஞ்சு தோல்களின் நன்மைகள் (beauty tips):

beauty tips

1. தீவிர சேதம் இருந்து தோல் பாதுகாக்கிறது.
2. உலர்ந்த, சீரற்ற மற்றும் அரிக்கும் தோலழற்சியைகுணப்படுத்துகிறது.
3. நீரிழப்பு தோலை ஹைட்ரேட் செய்கிறது.
4. ஈரப்பதத்தை மீண்டும் கொண்டுவரும்.
5. இளமையான, ஒளிரும் சருமத்திற்கு, தோல் செல்களில் ஆக்ஸிஜனேற்ற       அழுத்தத்தைத் தடுக்கிறது.
6. தேய்ந்த செல்களை புதுப்பிக்க உதவுகிறது.
7. தோல் ஒளிரும் முகவராக செயல்படுகிறது.
8. பழுப்பு நிறத்தை நீக்கும்.
9. வயதான எதிர்ப்பு பண்புகளுடன் ஏற்றப்பட்டது.
10.ஆரோக்கியமான தோல் பளபளப்பை ஊக்குவிக்கிறது.

beauty tips in Tamil

பயன்படுத்துவதற்கான வழிகள் (beauty tips):

beauty tips
1. ஆரஞ்சு தோல், தயிர் மற்றும் தேன் முகமூடி
2 தேக்கரண்டி ஆரஞ்சு தோல் தூள், 1 தேக்கரண்டி தேன் மற்றும் 1 தேக்கரண்டி தயிர் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். ஒரு கிண்ணத்தில் மூன்று பொருட்களையும் கலந்து ஒரு தடிமனான பேஸ்ட் தயாரிக்கவும். இதை உங்கள் முகத்தில் தடவி 15 நிமிடங்கள் அப்படியே விடவும். நீரால் கழுவி, பின்னர் வறட்சியைத் தவிர்க்க மாய்ஸ்சரைசரைப் பயன்படுத்தவும்.(beauty tips).

2. ஆரஞ்சு தோல் மற்றும் சர்க்கரை ஸ்க்ரப்:beauty tips

2 தேக்கரண்டி ஆரஞ்சு தோல் பவுடரை 1 தேக்கரண்டி சர்க்கரை, தேங்காய் எண்ணெய் மற்றும் தேனுடன் கலக்கவும். ஸ்க்ரப்பை நன்கு கலந்து, எக்ஸ்ஃபோலியேஷனுக்கு உங்கள் உடல் முழுவதும் தடவவும். மீதமுள்ள கலவையை ஒரு கொள்கலனில் சேமித்து, சிறந்த முடிவுகளுக்கு வாரத்திற்கு ஒரு முறை அல்லது இரண்டு முறை எக்ஸ்ஃபோலியேட் செய்யவும்.

3. கற்றாழை மற்றும் ஆரஞ்சு தோல் ஃபேஸ் பேக்:

ஒரு கிண்ணத்தில் ஒரு தேக்கரண்டி ஆரஞ்சு தோல் பவுடரைச் சேர்த்து, சிறிது கற்றாழை ஜெல்லுடன் கலக்கவும். அதன் மேல் சிறிது எலுமிச்சை சாறு பிழியவும். அதிலிருந்து ஒரு தடிமனான ஃபேஸ் பேக்கை உருவாக்கி, உங்கள் முகத்தில் தாராளமாக தடவவும். 15 நிமிடங்கள் அப்படியே விட்டுவிட்டு, பின் குளிர்ந்த நீரில் கழுவவும். உங்கள் முகத்தில் உள்ள கரும்புள்ளிகளை நீக்க விரும்பினால் இந்த ஃபேஸ் பேக் அதிசயங்களைச் செய்கிறது.

4. ஆரஞ்சு தோல், ஹால்டி மற்றும் தேன் (beauty tips):

பழுப்பு நிறத்தை அகற்ற சிறந்தது, இந்த ஃபேஸ் பேக் உங்கள் சருமத்தை புத்துணர்ச்சியடையச் செய்யும். 1 டேபிள் ஸ்பூன் ஆரஞ்சு தோல் பவுடர், ஒரு சிட்டிகை மஞ்சள் மற்றும் 1 டேபிள் ஸ்பூன் தேன் ஆகியவற்றை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். சிறந்த முடிவுகளுக்கு ஒவ்வொரு நாளும் ஃபேஸ் வாஷ் பதிலாக இந்த பேஸ்ட்டைப் பயன்படுத்தவும்.

5. ஓட்ஸ் ஃபேஸ் மாஸ்க்:

beauty tips
பருக்கள்-பாதிக்கப்படக்கூடிய தோல்? இந்த ஃபேஸ் பேக்கைப் பயன்படுத்துங்கள்! ஒரு கலவை கிண்ணத்தில் 2 தேக்கரண்டி ஆரஞ்சு தோல் பவுடர், 1 தேக்கரண்டி ஓட்ஸ் மற்றும் 1 தேக்கரண்டி பேக்கிங் சோடா ஆகியவற்றை எடுத்து அதை சரியாக கலக்கவும். முகமூடியை உங்கள் முகத்தில் தடவி, 10 நிமிடங்கள் அல்லது அதற்கு மேல் மெதுவாக மசாஜ் செய்யவும். பின் குளிர்ந்த நீரில் கழுவவும். ஓட்மீல் ஃபேஸ் மாஸ்க் உங்கள் துளைகளை சுத்தம் செய்யும் மற்றும் பிளாக்ஹெட்ஸைத் தடுக்கும்.

 

1 COMMENT

  1. […] சாலிசிலிக் அமிலம் சிறந்த தோல் எக்ஸ்ஃபோலியேட்டர்களில் ஒன்றாகும், ஏனெனில் இது முகப்பருவை திறம்பட குணப்படுத்துகிறது, இறந்த சரும செல்களை நீக்குகிறது மற்றும் துளைகளை திறக்கிறது. இந்த அற்புதமான எக்ஸ்ஃபோலியேட்டிங் ஏஜென்ட் திராட்சைப்பழத்திலும் உள்ளது. திராட்சைப்பழங்களில் வைட்டமின் A மற்றும் B அதிகம் இருப்பதால் சந்தையில் எளிதாகக் கிடைக்கும். இந்த பழத்தின் சவ்வைக் கொண்டு ஒரு ஸ்க்ரப் உருவாக்குவது உங்கள் முகத்தில் உள்ள முகப்பரு மற்றும் உங்கள் முதுகு மற்றும் மார்பில் ஏற்படும் வெடிப்புகளை கூட போக்க உதவும்.(face beauty tips) […]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here