தமிழில் ஆரோக்கியமே செல்வம்/health is wealth in Tamil:

0
443

செல்வத்தின் 7 ஆரோக்கிய நன்மைகள்/health is wealth:

செல்வம் என்பது பல்வேறு அர்த்தங்களைக் கொண்ட ஒரு பரந்த சொல். இருப்பினும், பொதுவான ஒருமித்த கருத்து என்னவென்றால்,(health is wealth in tamil) செல்வத்தை உங்கள் சொத்துக்களைக் கழித்து உங்கள் கடன்களைக் கொண்டு அளவிட முடியும்.

செல்வத்தின் 7 ஆரோக்கிய நன்மைகள்/health is wealth in Tamil:

 • செல்வம் நீண்ட காலம் வாழ உதவும்.
 • செல்வம் ஆரோக்கியமாக வாழ உதவும்.
 • நாட்பட்ட நோய்களைத் தவிர்க்க செல்வம் உதவும்.
 • சுகாதார வழங்குநர்கள் மற்றும் சிகிச்சைகள் சிறந்த அணுகலை பெற செல்வம் உங்களை அனுமதிக்கும்.
 • சமூக தனிமை அல்லது வாழ்க்கையில் நோக்கம் இல்லாததால் மனநோய் அல்லது மனச்சோர்வு அபாயத்தை செல்வம் குறைக்கலாம்.
 • பணக்காரர்கள், ஏழை மக்களை விட குறைவான மது அருந்துதல், குறைவான சிகரெட் புகைத்தல் மற்றும் அடிக்கடி உடற்பயிற்சி செய்தல் போன்ற ஆரோக்கியமான நடத்தைகளைக் கொண்டிருப்பதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம்.

அறிமுகம்: நமது அன்றாட வாழ்வில் செல்வத்தின் முக்கியத்துவம்:

செல்வம் என்பது நம் வாழ்வை வடிவமைப்பதில் இன்றியமையாத ஒரு காரணியாகும். இது ஒரு நபரின் மகிழ்ச்சி மற்றும் வெற்றியின் அளவுகோலாக இருக்கலாம். நாம் அனைவரும் நம் வாழ்வில் செல்வத்தைப் பெற விரும்புகிறோம், ஆனால் அதை எவ்வாறு அடைவது?

இந்த பகுதியில், செல்வத்தை அடைவதற்கான பல்வேறு வழிகளையும் அது(health is wealth in Tamil) நம்மை எவ்வாறு பாதிக்கிறது என்பதையும் ஆராய்வோம்.

செல்வத்தை அடைவதற்கு பல காரணிகள் பங்களிக்கின்றன. இந்த காரணிகளில் சில: கல்வி, பணி நெறிமுறை, ஒழுக்கம் மற்றும் அதிர்ஷ்டம்.

கல்வி முக்கியமானது, ஏனெனில் அது வேலை வாய்ப்புகளுக்கு தேவையான திறன்களை வழங்குகிறது. ஒரு நபரின் பணி நெறிமுறையும் அவர்களின் வெற்றியில் முக்கிய பங்கு வகிக்கும், ஏனெனில் கடின உழைப்பு இறுதியில் பலனைத் தரும். ஒழுக்கம் என்பது ஒரு நபரின் வெற்றிக்கு பங்களிக்கிறது

 1. செல்வந்தர்கள் மகிழ்ச்சியானவர்கள்/health is wealth in Tamil:

செல்வந்தர்கள் செல்வந்தர்கள் இல்லாதவர்களை விட மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறார்கள்.

ஏனென்றால், செல்வந்தர்களுக்கு வசதியாக வாழ்வதற்கான ஆதாரங்கள் உள்ளன, மேலும் அவர்கள் கட்டணம் செலுத்துவதைப் பற்றியோ அல்லது உணவு வாங்குவதைப் பற்றியோ கவலைப்பட வேண்டியதில்லை.

பயணம் செய்வது, புதிய பொருட்களை வாங்குவது, குடும்பத்துடன் நேரத்தை செலவிடுவது போன்ற மகிழ்ச்சிக்கான வாய்ப்புகளும் அவர்களுக்கு அதிகம்.

 1. செல்வந்தர்கள் நீண்ட காலம் வாழ்கிறார்கள்:

பணக்காரர்களை நீண்ட காலம் வாழ வைக்கும் காரணிகள் ஏராளம். முதலாவது, சிறந்த மருத்துவ வசதிக்கான அணுகல். பணக்காரர்களுக்கு சிறந்த மருத்துவ வசதிகள் கிடைக்கின்றன, மேலும் அவர்களால் சிறந்த மருத்துவர்களை வாங்க முடியும்.

இரண்டாவது காரணி என்னவென்றால், பணக்காரர்களுக்கு கல்வியில் உயர் நிலை உள்ளது, அதாவது ஏழை மக்களை விட அவர்கள் தங்களை மற்றும் தங்கள் ஆரோக்கியத்தை எவ்வாறு கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும் என்பதை அறிவார்கள்.(health is wealth in Tamil) செல்வந்தர்களும் உடல் ரீதியாக சுறுசுறுப்பாக இருப்பார்கள், ஏனெனில் அவர்கள் ஜிம் உறுப்பினர் அல்லது பிற விலையுயர்ந்த உபகரணங்களை வாங்க முடியும்.

 1. செல்வந்தர்கள் மனநோய்களை உருவாக்கும் வாய்ப்பு குறைவு:

வார்விக் பல்கலைக்கழகம் நடத்திய ஆய்வில், பணக்காரர்களுக்கு மனநோய் வருவதற்கான வாய்ப்புகள் குறைவு என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் கண்டறிந்துள்ளனர்.

அதிக வருமானம் உள்ள சூழலில் வாழ்பவர்கள் மற்றும் குறைந்த வருமானம் உள்ள சூழலில் வாழ்பவர்களின் ஆயுட்காலம் குறித்து ஆய்வு மேற்கொள்ளப்பட்டது. இரண்டு குழுக்களுக்கும் இடையே வேறுபாடு இருப்பதாக முடிவுகள் காட்டுகின்றன, செல்வந்தர்கள் நீண்ட காலம் வாழ்கிறார்கள் மற்றும் மனநோய்களை உருவாக்கும் வாய்ப்பு குறைவு.

 1. செல்வந்தர்கள் சிறந்த சுயக்கட்டுப்பாடு உடையவர்கள்:

குறைந்த பணம் உள்ளவர்களை விட செல்வந்தர்கள் சிறந்த சுயக்கட்டுப்பாடு கொண்டவர்களாக இருப்பார்கள்.

செல்வந்தர்கள் ஆரோக்கியமான உணவு, உடற்பயிற்சி மற்றும் பிற வாழ்க்கை முறை மாற்றங்களை வாங்குவதற்கு அதிக வாய்ப்பு உள்ளது, இது சிறந்த சுய கட்டுப்பாட்டிற்கு வழிவகுக்கும். செல்வந்தர்களும் சோதனையைத் தவிர்ப்பதற்காக தங்கள் சூழலை மாற்றும் திறனைக் கொண்டுள்ளனர்.

 1. செல்வந்தர்கள் ஆரோக்கியமான உணவுகளை உண்கின்றனர் & அடிக்கடி உடற்பயிற்சி செய்கிறார்கள்:

நீங்கள் எவ்வளவு செல்வந்தராக இருக்கிறீர்களோ, அவ்வளவு ஆரோக்கியமான உணவு மற்றும் உடற்பயிற்சி பழக்கம்.

இதற்கு ஒரு காரணம் என்னவென்றால், செல்வந்தர்கள் ஆரோக்கியமான உணவுகளை அதிகம் பெறுகிறார்கள்,(health is wealth in tamil) இது ஆரோக்கியமற்ற உணவுகளை விட விலை அதிகம். அவர்களுக்கு உடற்பயிற்சி செய்வதற்கும் அதிக நேரம் கிடைக்கும். செல்வந்தர்கள் நீண்ட நேரம் வேலை செய்வது அல்லது நீண்ட தூரம் பயணம் செய்வது குறைவு, அதாவது ஆரோக்கியமான உணவை சமைக்கவும், நிதானமாக நடக்கவும் அவர்களுக்கு அதிக நேரம் கிடைக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here